• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302

Cáp quang trên không 24core Singlemode ADSS với vỏ bọc đơn Span 100M

Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu TTI OR OEM
Chứng nhận ISO9001 / ISO14001 / ROHS
Số mô hình ADSS
Số lượng đặt hàng tối thiểu 1000 triệu
Giá bán 0.13
chi tiết đóng gói trống gỗ
Thời gian giao hàng 5-9 ngày
Điều khoản thanh toán L / C, D / A, D / P, T / T, , PayPal,
Khả năng cung cấp 100000 chiếc / tháng
Thông tin chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm Cáp quang ADSS trên không Ứng dụng Ngoài trời, trên không
Chứng nhận ISO9001/CE/ROHS Màu sắc màu đen hoặc OEM
Mô hình sợi SM MM Sức mạnh thành viên FRP
Vật chất Áo khoác ngoài PE Gói 2km / cuộn
Điểm nổi bật

Cáp quang trên không ADSS

,

cáp quang trên không khoảng 100M

,

cáp quang trên không 24core

Mô tả sản phẩm

Cáp quang trên không 24core Singlemode ADSS với vỏ bọc đơn Span 100M

 

Các sợi, 125μm, được định vị trong một ống lỏng làm bằng nhựa có mô đun cao.

Các ống được làm đầy bằng một hợp chất làm đầy chịu nước.

Nhựa gia cường sợi (FRP) nằm ở trung tâm lõi như một thành phần có độ bền phi kim loại.

Các ống (và chất độn) được bện xung quanh bộ phận cường độ thành một lõi nhỏ và tròn.

Sau khi lõi cáp được lấp đầy bằng hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước, cáp được hoàn thiện với lớp vỏ bọc PE.

 

Đặc tính:

Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tuyệt vời

Vỏ bọc PE bảo vệ cáp khỏi bức xạ tia cực tím.

100% nước làm đầy lõi ngăn thạch cáp đảm bảo cáp kín nước.

Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo sự bảo vệ quan trọng của sợi và chống lại nước.

FRP đơn làm thành viên cường độ trung tâm để chịu tải dọc trục.

 

Đặc điểm quang học:

 

Mục G.652 G.655 50 / 125um 62,5 / 125um
Sự suy giảm @ 850nm     ≤3.0dB / km ≤3,2dB / km
@ 1300nm     ≤1.0dB / km ≤1,2dB / km
@ 1310nm ≤0,36dB / km ≤0,40dB / km    
@ 1550nm ≤0,22dB / km ≤0,23dB / km    

Băng thông

(Hạng A)

@ 850nm     ≥500MHZ.km ≥200MHZ.km
@ 1300nm     ≥1000MHZ.km ≥600MHZ.km
Khẩu độ số     0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Bước sóng cắt cáp ≤1260mm ≤1450mm    


Cáp quang trên không 24core Singlemode ADSS với vỏ bọc đơn Span 100M 0Cáp quang trên không 24core Singlemode ADSS với vỏ bọc đơn Span 100M 1

Để lại lời nhắn