• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm

Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu TTI
Chứng nhận ISO, SGS, ROHS
Số mô hình SC-SC-SM-SX
Số lượng đặt hàng tối thiểu đàm phán
Giá bán Negotiation
chi tiết đóng gói Túi PE
Thời gian giao hàng 2-3 ngày
Điều khoản thanh toán T / T, L / C, Paypal
Khả năng cung cấp 8000 chiếc / ngày
Thông tin chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối SC và SC Loại sợi Chế độ đơn
Loại cáp Simplex Cáp OD 3.0mm
Áo khoác cáp Áo khoác bên ngoài PVC Màu cáp màu vàng hoặc tùy chỉnh
Độ bền > 1000 lần Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C
Điểm nổi bật

Dây vá cáp quang song công

,

Dây vá cáp quang Simplex

,

dây vá sợi quang đơn mode 0

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang Simplex Duplex Cáp quang SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm
 

Đặc trưng:
Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược
Khả năng thay đổi tốt
Ổn định nhiệt độ cao

 

Các ứng dụng
CATV
Hệ thống thông tin liên lạc sợi quang
Truyền dữ liệu sợi quang
Xây dựng quyền truy cập mạng
Hệ thống cáp, ODF

Các ứng dụng FTTX

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 0

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 1

 

 

Sự miêu tả:
Dây vá sợi quang phù hợp cho cáp nhảy thiết bị, kết nối chéo và kết nối khu vực làm việc.
được sản xuất với lớp viễn thông và được đánh bóng A, và được kiểm tra 100% tại nhà máy để đảm bảo hiệu suất theo tiêu chuẩn.
Dây nhảy / dây cáp quang có thể được chia thành dây nhảy thông thường đơn mode và đa mode tùy theo đường truyền khác nhau
phương tiện truyền thông;Theo cấu trúc đầu nối, nó có thể được chia thành jumper FC, jumper SC, jumper St, jumper LC, jumper MTRJ, MPO
jumper, jumper Mu, jumper SMA, jumper FDDI, jumper E2000, jumper din4, jumper D4 và các dạng khác.

 


Sự chỉ rõ:

Đặc điểm kỹ thuật hiệu suất của đầu nối sợi quang:

 

loại trình kết nối FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ
Loại sợi SM (G.652D / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4)
Ferrule End-face máy tính UPC APC UPC
Mất đoạn chèn ≤0,2dB ≤0,2dB ≤0.3dB ≤0.3bB
Trả lại mất mát ≥50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
Khả năng trao đổi ≤0,2dB
Độ lặp lại ≤ 0,1dB (1000 lần)
Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C
 

Đặc điểm kỹ thuật hiệu suất cáp quang:
 

Loại sợi Tối thiểu.Băng thông Khoảng cách Sự suy giảm
62,5 / 125 850 / 1300nm
200/500 MHz / Km
@ 100Mbps 2km @ 1Gig 220m 850 / 1300nm
3,0 / 1,0dB / km
50/125 850 / 1300nm
500/500 MHz / Km
@ 100Mbps 2km @ 1Gig 500m 850 / 1300nm
3,0 / 1,0dB / km
50/125
Tối ưu hóa 10Gig
850 / 1300nm
2000/500 MHz / Km
@ 100Gig Varies by VCSEL 300m 2850nm điển hình 850 / 1300nm
3,0 / 1,0dB / km
9/125 1310 / 1550nm
Xấp xỉ 100 Terahertz
Lên đến 100km thay đổi bằng bộ thu phát 1310 / 1550nm
0,4 / 0,3dB / km
 

 


 Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 2

 
Hình ảnh sản phẩm:


Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 3

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 4

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 5

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 6

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 7

Dây vá cáp quang Simplex Duplex SC UPC 0.9mm 2.0mm 3.0mm 8

 

 

Về công ty của chúng tôi:

 

Thâm Quyến TTI Công nghệ truyền thông sợi quang.Công ty TNHH Là một doanh nghiệp công nghệ cao chuyên về lắp ráp cáp quang và các thiết bị truyền thông cáp quang, sản xuất, phát triển và kinh doanh.

 

Công ty chúng tôi đã thiết lập một bộ hệ thống đảm bảo chất lượng nghiêm ngặt và đạt được chứng chỉ hệ thống chất lượng quốc tế ISO9001, ISO4001.

Các sản phẩm chính của chúng tôi là cáp quang, dây vá sợi quang, pigtail sợi quang, bộ điều hợp sợi quang, bộ suy giảm sợi quang, bộ chia PLC, bảng điều khiển sợi quang và nhiều sản phẩm FTTH khác.

 

Chúng tôi không chỉ cung cấp dịch vụ OEM mà còn giúp nhiều đối tác từ khắp nơi trên thế giới giành chiến thắng trên thị trường với hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, giải pháp sản phẩm tuyệt vời, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh và dịch vụ tốt.

 

Thông qua chương trình đảm bảo chất lượng của chúng tôi, chúng tôi mang đến cho bạn chất lượng vượt trội của các cụm cáp quang.Chất lượng luôn làm cho TTI Fiber trở nên nổi bật và là yếu tố cần thiết cho sự thành công của công ty.

 

Mục tiêu chính của chúng tôi là giải quyết khách hàng và các thách thức kỹ thuật bằng cách hợp tác hợp tác để thiết kế và sản xuất các sản phẩm xuất sắc.Chúng tôi cố gắng vì sự hài lòng của khách hàng 100%.

 

TTI Fiber cung cấp các giải pháp kỹ thuật đủ tiêu chuẩn và đáp ứng dịch vụ ngay lập tức khi bạn cần nhất. Chúng tôi không chỉ bán sản phẩm.Chúng tôi đang cung cấp dịch vụ tốt và hỗ trợ chuyên nghiệp.

 

Chọn TTI, để làm cho Internet Expedite của bạn!

Để lại lời nhắn