• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302

Cáp thả Ftth GJXH với dây thép G652D G657A trong nhà 1/2/4 lõi

Nguồn gốc TRUNG QUỐC
Hàng hiệu TTI OR OEM
Chứng nhận ISO9001 / ISO14001 / ROHS
Số mô hình Cáp quang GJXH
Số lượng đặt hàng tối thiểu 1000m
Giá bán Negociated
chi tiết đóng gói trống gỗ
Thời gian giao hàng Negociated
Điều khoản thanh toán L / C, D / A, D / P, T / T,
Khả năng cung cấp 10000 km
Thông tin chi tiết sản phẩm
Loại sợi G652D G657A1 G657A2 tên sản phẩm Cáp quang GJXH
Màu sắc Trắng Vật chất PE / LSZH
Loại sợi SM, MM Bước sóng 1310nm hoặc 1550nm
Sử dụng FTTX Chiều dài Tùy chỉnh
Kiểm soát chất lượng 100% kiểm tra trước khi vận chuyển Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến + 70 ° C
Bưu kiện trống gỗ
Điểm nổi bật

Cáp thả Ftth GJXH

,

Dây thép thả Ftth

,

Cáp thả quang GJXH

Mô tả sản phẩm

Cáp thả Ftth GJXH với dây thép G652D / G657A Cáp quang trong nhà 1/2/4 lõi

 

1. Đặc điểm kỹ thuật:

 

Các sợi, 200 / 250μm, được định vị trong một ống lỏng lẻo được làm bằng nhựa mô đun cao.Các ống này được làm đầy bằng một hợp chất làm đầy chịu nước.Một dây thép, đôi khi được bọc bằng polyetylen (PE) cho cáp có số lượng sợi cao, nằm ở trung tâm của lõi như một bộ phận có độ bền kim loại.Các ống (và chất độn) được bện xung quanh bộ phận cường lực thành một lõi cáp nhỏ gọn và hình tròn.Lõi cáp được làm đầy với hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước, trên đó một lớp vỏ mỏng bên trong PE được áp dụng.Sau khi PSP được áp dụng theo chiều dọc trên vỏ bọc bên trong, cáp được hoàn thành với vỏ bọc bên ngoài PE.

 

Mục
Cáp quang GJXH
Kích thước cấu trúc (mm)
2 * 3
Bán kính uốn tối thiểu (mm)
tĩnh lặng
15
năng động
30
Phạm vi nhiệt độ áp dụng và
Cho phép suy giảm nhiệt độ bổ sung
-5 ℃ ~ + 50 ℃
≤0,20dB / km
-10 ℃ ~ + 60 ℃
≤0,30dB / km
-40 ℃ ~ + 60 ℃
≤0,40dB / km
Sử dụng bước sóng và giá trị suy giảm cực đại
1310nm
0,4dB / km
1550nm
0,3dB / km
Độ bền kéo (N)
Thời gian ngắn
200
Dài hạn
100
Cường độ nén (N / 100mm)
Thời gian ngắn
2200
Dài hạn
1000
Chiều dài gói
Đào rãnh
500m / cuộn; 1000m / cuộn; 2000m / cuộn
hoặc độ dài do người dùng chỉ định

 

 

2. Tính năng:


(1) Trọng lượng nhẹ, tính linh hoạt và cài đặt thân thiện.

(2) Hiệu suất cơ học và môi trường tốt.

(3) Vỏ bọc bên ngoài chống cháy mang lại sự an toàn tốt.

 

 

3. Ứng dụng:

 

(1) Thông qua phân phối trong nhà
(2) bím của thiết bị liên lạc
(3) Thích hợp cho thiết bị thông tin liên lạc được phục vụ
(4) Có thể được cài đặt thuận tiện và đánh giá đơn giản

 

4. Hình ảnh sản phẩm:

 

 

Cáp thả Ftth GJXH với dây thép G652D G657A trong nhà 1/2/4 lõi 0

Cáp thả Ftth GJXH với dây thép G652D G657A trong nhà 1/2/4 lõi 1

Cáp thả Ftth GJXH với dây thép G652D G657A trong nhà 1/2/4 lõi 2

 

Cáp thả Ftth GJXH với dây thép G652D G657A trong nhà 1/2/4 lõi 3

 

5. Câu hỏi thường gặp:

 

1. Tại sao chọn TTI FIBER?
(1) Nhà sản xuất chuyên nghiệp: MOQ thấp, các mẫu miễn phí có sẵn.
(2) Đảm bảo chất lượng: Chất lượng cao ổn định.
(3) Giải pháp cho khách hàng: Nhanh chóng.
(4) Win-Win Price: Tiết kiệm nhiều chi phí, mang lại nhiều lợi ích cho khách hàng.


2. Bạn có chấp nhận OEM, ODM không?
Có, chúng tôi chấp nhận chúng.


3. Bạn có thể in LOGO của chúng tôi?
Chắc chắn, LOGO của bạn có thể được in trên hộp hoặc sản phẩm.


4. Phương thức vận chuyển là gì?
Chúng tôi chấp nhận tất cả các lô hàng, chẳng hạn như Giao hàng tận nơi, vận tải đường biển, vận tải đường bộ, vận tải sân bay.


5. Thanh toán là gì?
Chúng tôi chấp nhận tất cả các khoản thanh toán, chẳng hạn như LC, TT, DP, DA, Paypal.

Để lại lời nhắn