• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC

Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu TTI/OEM/ODM
Chứng nhận ISO, SGS, ROHS
Số mô hình Dây vá sợi quang
Số lượng đặt hàng tối thiểu Có thể thương lượng
Giá bán Negotiable
chi tiết đóng gói Túi PE bên trong, sau đó bên ngoài hộp carton để đóng gói
Thời gian giao hàng Phụ thuộc vào số lượng, 3-20 Ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán T / T, L / C, PayPal, Western Union
Khả năng cung cấp 8000 chiếc / ngày
Thông tin chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối FC và LC Loại sợi chế độ đơn
loại cáp song công áo khoác cáp áo khoác ngoài PVC
Màu cáp Màu vàng hoặc tùy chỉnh Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40°C ~ +70°C Đăng kí FTTH FTTB Mạng FTTX, FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE & Trạm gốc, Dành cho liên kết nội bộ ODF, Dành ch
Chiều dài Bất kỳ độ dài nào cũng có thể tùy chỉnh Đánh bóng PC/UPC/APC
nhà máy thực sự Đúng
Điểm nổi bật

Cáp quang song công đơn chế độ

,

Dây vá sợi quang kép

,

Áo khoác PVC Cáp quang song công

Mô tả sản phẩm

Chất lượng vượt trội Single Mode Duplex FC-LC SM DX Fiber Optic Patch Cord Cáp quang

 

 

Thông số kỹ thuật hiệu suất của đầu nối sợi quang:

 

loại trình kết nối FC, SC, LC, ST, MU, MTRJ
Loại sợi SM(G.652D/G.657A) MM(OM1/OM2/OM3/OM4)
Mặt cuối Ferrule máy tính UPC APC UPC
Mất chèn ≤0,2dB ≤0,2dB ≤0,3dB ≤0,3bB
mất mát trở lại ≥50dB ≥55dB ≥60dB ≥35dB
khả năng trao đổi ≤0,2dB
Độ lặp lại ≤ 0,1dB(1000 lần)
Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40°C ~ +85°C
 

Thông số kỹ thuật hiệu suất cáp quang:

 

loại sợi tối thiểuBăng thông Khoảng cách suy giảm
62,5/125 850/1300nm
200/500 MHz/Km
@100Mbps 2km @1Gig 220m 850/1300nm
3.0/1.0dB/km
50/125 850/1300nm
500/500 MHz/Km
@100Mbps 2km @1Gig 500m 850/1300nm
3.0/1.0dB/km
50/125
10Gig được tối ưu hóa
850/1300nm
2000/500 MHz/Km
@100Gig Khác nhau tùy theo VCSEL điển hình 300m 2850nm 850/1300nm
3.0/1.0dB/km
9/125 1310/1550nm
Xấp xỉ 100 Terahertz
Lên đến 100km Khác nhau tùy theo bộ thu phát 1310/1550nm
0,4/0,3dB/km
 

 

Sự mô tả:


Dây vá sợi quang phù hợp với cáp nhảy thiết bị, kết nối chéo và kết nối khu vực làm việc.Tất cả dây vá sợi quang
được sản xuất với loại viễn thông và được đánh bóng A, và được thử nghiệm 100% tại nhà máy để đảm bảo hiệu suất theo tiêu chuẩn.
Dây nhảy / pigtail sợi quang có thể được chia thành các dây nhảy đơn mode và đa mode phổ biến theo cách truyền khác nhau
phương tiện truyền thông;theo cấu trúc đầu nối, nó có thể được chia thành nhảy FC, nhảy SC, nhảy St, nhảy LC, nhảy MTRJ, MPO
jumper, Mu jumper, SMA jumper, FDDI jumper, din4 jumper, D4 jumper và các dạng khác.

 

 

Sản vật được trưng bày:

 

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 0

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 1

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 2

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 3

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 4

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 5


Tính năng sản phẩm:

1).Mất chèn thấp
2).Mất phản xạ lưng thấp
3).Thông số kỹ thuật được xác định tùy chỉnh
4).Dễ dàng cài đặt
5).ổn định về môi trường


Ứng dụng sản phẩm:


1).viễn thông
2).Mạng lưới khu vực địa phương
3).Sợi đến tận nhà
4).truyền video
5).cảm biến sợi quang
6).dụng cụ kiểm tra
7).CATV

 

 

Giấy chứng nhận công ty:

 

Một chế độ đơn Áo khoác sợi quang kép FC-LC SM DX Áo khoác PVC 6

 

Về công ty của chúng tôi:

 

Công nghệ truyền thông sợi quang TTI Thâm Quyến.Công ty TNHH Là một doanh nghiệp công nghệ cao chuyên sản xuất, phát triển và bán các thiết bị truyền thông sợi quang và lắp ráp cáp quang.

 

Công ty chúng tôi đã thiết lập một bộ hệ thống đảm bảo chất lượng nghiêm ngặt và đạt chứng chỉ hệ thống chất lượng quốc tế ISO9001, ISO4001.

Các sản phẩm chính của chúng tôi là Cáp quang, Dây vá sợi quang, bím tóc sợi quang, bộ chuyển đổi sợi quang, bộ suy giảm sợi quang, bộ chia PLC, bảng vá sợi quang và nhiều sản phẩm FTTH khác.

 

Chúng tôi không chỉ cung cấp dịch vụ OEM mà còn giúp nhiều đối tác từ khắp nơi trên thế giới giành chiến thắng trên thị trường với sự hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp, giải pháp sản phẩm tuyệt vời, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh và dịch vụ tốt.

 

Thông qua chương trình đảm bảo chất lượng của chúng tôi, chúng tôi cung cấp cho bạn chất lượng vượt trội của cụm cáp quang.Chất lượng luôn làm cho TTI Fiber trở nên nổi bật và là yếu tố cần thiết cho sự thành công của công ty.

 

Mục tiêu chính của chúng tôi là giải quyết các thách thức về khách hàng và kỹ thuật bằng cách hợp tác để thiết kế và sản xuất các sản phẩm nổi bật.Chúng tôi phấn đấu cho sự hài lòng của khách hàng 100%.

 

TTI Fiber cung cấp các giải pháp kỹ thuật chất lượng và đáp ứng dịch vụ ngay lập tức khi bạn cần nhất. Chúng tôi không chỉ bán sản phẩm.Chúng tôi đang cung cấp dịch vụ tốt và hỗ trợ chuyên nghiệp.

 

Hãy chọn TTI, để làm cho Internet của bạn nhanh hơn!

 

 

Câu hỏi thường gặp:

 

1. Tại sao chọn TTI FIBER ?
(1) Nhà sản xuất chuyên nghiệp: MOQ thấp, mẫu miễn phí có sẵn.
(2) Đảm bảo chất lượng: Chất lượng cao ổn định.
(3) Giải pháp cho khách hàng: Nhanh chóng.
(4) Win-Win Price: Tiết kiệm nhiều chi phí, mang lại nhiều lợi ích hơn cho khách hàng.


2. Bạn có chấp nhận OEM, ODM không?
Vâng, chúng tôi chấp nhận chúng.


3. Bạn có thể in LOGO của chúng tôi không?
Chắc chắn, LOGO của bạn có thể được in trên hộp hoặc sản phẩm.


4. Phương thức vận chuyển là gì?
Chúng tôi chấp nhận tất cả các lô hàng, chẳng hạn như Delievery, vận tải đường biển, vận tải đường bộ, vận tải sân bay.

Để lại lời nhắn