Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmSợi quang Patch Cord

FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp

Trung Quốc FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp nhà cung cấp
FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp nhà cung cấp FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp nhà cung cấp FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp nhà cung cấp FC sợi quang Patch Cord Với G657A1 sợi, LSZH bọc thép sợi patch cáp nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FC-LC-SM-SX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 máy tính cá nhân
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: FC LC Ferrule End-face: UPC
Loại chất xơ: G657A1 Singlemode Loại cáp: Simplex
Cáp OD: 3.0mm Áo khoác cáp: Áo khoác ngoài LSZH
Chiều dài cáp: 1 triệu, 2 triệu hoặc tùy chỉnh Cáp màu: Màu xanh hoặc tùy chỉnh

FC Fiber Optic Patch Cord với G657A1 Fiber, bọc thép LSZH cáp sợi


Sự miêu tả:

Dây nối sợi quang phù hợp với cáp nối thiết bị, kết nối chéo và kết nối khu vực làm việc.

Tất cả các dây nối sợi quang được sản xuất với lớp viễn thông và đánh bóng A, và 100% nhà máy được thử nghiệm để đảm bảo hiệu suất theo tiêu chuẩn TIA / EIA-568-B-3.

Cáp quang sợi quang có sẵn trong cả hai loại cáp đa mode (62,5 / 125µm và 50 / 125µm) và singlemode, trong các phiên bản song công và đơn giản.

Tính năng, đặc điểm:

Khả năng trao đổi tốt

Độ bền tốt

Ổn định nhiệt độ cao

Mất chèn thấp và mất phản xạ lưng cao

Tuân thủ các tiêu chuẩn IEC, TIA / EIA, NTT và JIS


Ứng dụng:


mạng Ethernet tốc độ cao

Video ; Đa phương tiện; CATV

Cài đặt tiền đề

Kết thúc thiết bị đang hoạt động

Mạng lưới thông báo T

Mạng cục bộ


Đặc điểm kỹ thuật:

Đặc điểm kỹ thuật

Đơn vị

FC, SC, LC / cáp bọc thép

ST, MU

MT-RJ, MPO

D4

SM

MM

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

Mất chèn

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Mất mát trở lại

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥50

≥60

Bước sóng

nm

850.113

850.113

850.113

850.113

Khả năng thay đổi

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Rung động

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Nhiệt độ hoạt động

° C

-40 ~ 75

-40 ~ 75

-40 ~ 75

-40 ~ 75

Nhiệt độ lưu trữ

° C

-45 ~ 85

-45 ~ 85

-45 ~ 85

-45 ~ 85

Đường kính cáp

mm

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

φ3.0, φ2.0, φ0.9

Thông tin đặt hàng:

FC / UPC-LC / UPC-SM-SX-3.0mm-1M

FC

/

UPC

- -

LC

/

UPC

/

SM

- -

SX

/

3,0

- -

1 triệu

1

2

3

2

4

5

6

7

1

Đầu nối số 1: LC, SC, FC, ST, DIN, D4, MU, MTRJ, v.v.

2

Lapping Way: UPC & APC (Dành cho MTRJ, F = Nữ, M = Nam)

3

Đầu nối số 2: LC, SC, FC, ST, DIN, D4, MU, MTRJ, Pigtail, v.v.

4

Loại cáp: SM (9 / 125μm), MM (50 / 125μm & 62.5 / 125μm), OM3, OM4

5

Số sợi quang: SX (Simplex) hoặc DX (Duplex), lõi 2/4/6/8 ...

6

Đường kính cáp: 2.0 = Ø2.0mm, 3.0 = Ø3.0mm, 0.9 = Ø0.9mm, v.v.

7

Chiều dài cáp: 3m (Chiều dài tính bằng mét)


Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)