• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302

OM4 OFNR Áo khoác sợi quang Patch Cord với MTRJ - LC kết nối LAN / CATV

Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu TTI
Chứng nhận ISO, SGS, ROHS
Số mô hình MU-LC-OM4
Số lượng đặt hàng tối thiểu 20 máy tính cá nhân
Giá bán Negotiation
chi tiết đóng gói Túi PE
Thời gian giao hàng 2-3 ngày
Điều khoản thanh toán T/T, , Paypal
Khả năng cung cấp 8000 chiếc / ngày
Thông tin chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối MTRJ Ferrule End-face UPC
Loại chất xơ OM4 50 / 125um Loại cáp Duplex
Cáp OD 2.0mm Áo khoác cáp Áo khoác ngoài LSZH
Chiều dài cáp 1M, 2M, 3M hoặc tùy chỉnh Cáp màu Aqua, tím, tím hoặc tùy chỉnh
Điểm nổi bật

sợi quang nhảy

,

sợi cáp quang vá dây

Mô tả sản phẩm


Dây quang OMN OFNR với MTRJ - Đầu nối LC LAN / CATV
 
Sự miêu tả:


Sợi Patch dây là một chiều dài của sợi quang học với hai đầu kết nối thêm kết nối đường dẫn chùm tia. Sợi Pigtail là chiều dài của sợi kết nối vĩnh viễn gắn chỉ ở một đầu.
Dây vá quang được lắp ráp với nhiều loại đầu nối khác nhau (như FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ vv) Có ba loại kết thúc sợi đánh bóng: PC, UPC và APC.

Tính năng, đặc điểm:
Mất mát cao
Mất chèn thấp
Áo OFNR, OFNP, LZSH hoặc PVC
CCTC Một loại sợi quang Ferrule
Có sẵn quạt ra (Loại băng / kiểu bó)
Độ dài tùy chỉnh theo yêu cầu
Dây vá lai có sẵn theo yêu cầu

Ứng dụng:
LAN / CATV
Xây dựng cáp
Mạng, Băng thông rộng
Viễn thông
Phòng thiết bị truyền thông, FTTX
Kết nối thiết bị quang

Đặc điểm kỹ thuật:

Dây Patch quang đa mode

Loại sợi

OM1 (62,5 / 125μm); OM2 (50 / 125μm);

OM3 / (50 / 125μm-150; 50 / 125μm-300);

OM4 (50 / 125μm-550)

Bước sóng hoạt động

850 nm

Vật liệu áo khoác

PVC / LSZH / OFNP / OFNR

Đường kính sợi

0,9 / 1,6 / 2,0 / 2,8 / 3,0mm

Contector

SC LC ST FC MT MTRJ MPO hoặc tùy chỉnh

phương pháp đánh bóng

PC

UPC

APC

Mất chèn (IL)

≤0.2dB

≤0.2

≤0.3

Mất mát trở lại (RL)

≥45dB

≥50dB

≥60dB

Lặp lại

≤0.1dB

Trao đổi

≤0.2

Độ bền

> 1000 lần

Nhiệt độ hoạt động (ºC)

-40 ~ 85

Nhiệt độ lưu trữ (ºC)

-40 ~ 85

chiều dài

tùy chỉnh


Thông tin đặt hàng:

Sợi quang Patch Cord

Loại trình kết nối

Gốm Ferrule
Mặt cuối

Đường kính cáp

(mm)

Simplex / Duplex

Chế độ đơn
/ Multi-mode

Chiều dài

(mét)

FC PC / UPC / APC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / Duplex SM / MM Tùy chỉnh
SC PC / UPC / APC Φ0.9, Φ2, Φ3 Simplex / Duplex SM / MM Tùy chỉnh

ST

PC / UPC

Φ0.9, Φ2, Φ3

Simplex / Duplex

SM / MM

Tùy chỉnh

LC

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Simplex / Duplex

SM / MM

Tùy chỉnh

MU

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Simplex / Duplex

SM / MM

Tùy chỉnh

MTRJ

PC / UPC

Φ0.9, Φ2

Duplex

SM / MM

Tùy chỉnh


Hình ảnh sản phẩm:

Để lại lời nhắn