Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp quang

SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule

Trung Quốc SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule nhà cung cấp
SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule nhà cung cấp SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule nhà cung cấp SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FOC-SMA

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: SMA Ferrule End-face: PC, UPC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode Loại cáp: Simplex
Cáp OD: 0,9 / 2,0 / 3,0mm Vật liệu nhà ở: Kim loại
Mất chèn: <0.3dB Mất mát trở lại: > 50dB

SMA 905 sợi quang kết nối với gốm / kim loại sợi Ferrule

Sự miêu tả:

Amphenol phát triển đầu nối sợi SMA từ "Subminiature A" do đó SMA, đầu nối vi sóng.

Các mô hình 905 đã có một ferrule gia công chính xác 1/8 inch đường kính giao phối trong một bộ điều hợp gia công.

Khi các bộ điều hợp không đủ chính xác cho các sợi tốt hơn, một ferrule cổ xuống phối hợp với một bộ chuyển đổi Delrin cho hiệu suất mất mát chèn tốt hơn.

Các đầu nối này vẫn được sử dụng trên một số hệ thống quân sự và công nghiệp.

Tính năng, đặc điểm:

Mất chèn thấp

Mất phản xạ cao
Khả năng ổn định và độ tin cậy cao

Kích thước cơ học chính xác

Ứng dụng:

Mạng viễn thông

Mạng diện rộng
Thiết bị kiểm tra quang

Mạng cục bộ

Đặc điểm kỹ thuật:

Paramter Singlemode (PC) Singlemode (APC) Multimode (PC)
Mất chèn ≤0,2 dB ≤0.2dB ≤0.2dB
Mất mát trở lại ≥50 dB ≥65 dB ≥35 dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến + 80 ° C -40 ° C đến + 80 ° C -40 ° C đến + 80 ° C
Thông tin đặt hàng:
Mục Mô tả trình kết nối Mục Mô tả trình kết nối
PC / UPC / APC PC / UPC / APC
Kết nối SingleMode 9/125 ST Đa kết nối (50/125 hoặc 62,5 / 125) ST
SC SC
FC FC
LC LC
MU MU
MTRJ (nữ) MTRJ (nữ)
MTRJ (nam) MTRJ (nam)
DIN


Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)