Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp quang

MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp

Trung Quốc MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp nhà cung cấp
MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp nhà cung cấp MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FOC-MTRJ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: LC Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode Loại cáp: Duplex
Cáp OD: 2.0 Vật liệu nhà ở: Nhựa
Mất chèn: <0.3dB Mất mát trở lại: > 50dB (SM),> 35dB (MM)

MTRJ Single mode Đầu nối cáp quang cho cáp Simplex / Duplex

Sự miêu tả:

MT-RJ là một đầu nối sợi kép với cả hai sợi trong một ferrule polymer đơn.

Nó sử dụng các chân cho sự liên kết và có các phiên bản nam và nữ. Chỉ nhiều trường, trường chỉ được kết thúc bằng phương thức prepolished / splice.

Tính năng, đặc điểm:

Gốm Ferrule

Mất mát cao

Mất chèn thấp

Độ lặp lại tốt và khả năng trao đổi

Tuyệt vời đánh bóng và 100% thử nghiệm

Tuân thủ tiêu chuẩn Telcordia, GR-326-Core, IEC và RoHS

Ứng dụng:

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Kết thúc thiết bị đang hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

Đặc điểm kỹ thuật:

Mục Chế độ đơn Đa chế độ
Mất chèn ≦ 0,2dB ≦ 0.3bB
Chèn-kéo thử nghiệm 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C
Gốm Ferrule đặc điểm kỹ thuật 125,5um độ lệch đồng tâm: ≦ 1um 127um độ lệch đồng tâm: ≦ 3um
Chất xơ phù hợp 9 / 125um 50 / 125um, 62,5 / 125um
Thông tin đặt hàng:
Mục Mô tả trình kết nối Mục Mô tả trình kết nối
PC / UPC / APC PC / UPC / APC
Kết nối SingleMode 9/125 ST Đa kết nối (50/125 hoặc 62,5 / 125) ST
SC SC
FC FC
LC LC
MU MU
MTRJ (nữ) MTRJ (nữ)
MTRJ (nam) MTRJ (nam)
DIN


Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)