Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp quang

LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi

Trung Quốc LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi nhà cung cấp
LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi nhà cung cấp LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi nhà cung cấp LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FOC-LC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: LC Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode Loại cáp: Simplex, Duplex
Cáp OD: 0,9 / 2,0 / 3,0mm Vật liệu nhà ở: Nhựa
Mất chèn: <0.3dB Mất mát trở lại: > 50dB (SM),> 35dB (MM)

LC OM4 sợi quang kết nối với cáp khởi động 90 độ Aqua

Sự miêu tả:

Các đầu nối nối một cách máy móc và căn chỉnh các lõi của sợi để ánh sáng có thể đi qua. Các đầu nối tốt hơn sẽ mất rất ít ánh sáng do sự phản xạ hoặc lệch của các sợi.

Tính năng, đặc điểm:

Độ chính xác cao

Độ bền tuyệt vời

Khả năng trao đổi tuyệt vời

Độ lặp lại tuyệt vời

Nhiệt độ tốt

Hiệu suất và độ tin cậy cao

Ứng dụng:

Sợi quang Patch Cord & Pigtail

Các ứng dụng công nghiệp và quân sự

Thiết bị viễn thông

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng LAN quang và mạng truy nhập

Đặc điểm kỹ thuật:

Paramter Singlemode (PC) Singlemode (APC) Multimode (PC)
Mất chèn ≤0,2 dB ≤0.2dB ≤0.2dB
Mất mát trở lại ≥50 dB ≥65 dB ≥35 dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C đến + 80 ° C -40 ° C đến + 80 ° C -40 ° C đến + 80 ° C
Thông tin đặt hàng:
Mục Mô tả trình kết nối Mục Mô tả trình kết nối
PC / UPC / APC PC / UPC / APC
Kết nối SingleMode 9/125 ST Đa kết nối (50/125 hoặc 62,5 / 125) ST
SC SC
FC FC
LC LC
MU MU
MTRJ (nữ) MTRJ (nữ)
MTRJ (nam) MTRJ (nam)
DIN D4
D4


Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)