Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp quang

Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi

Trung Quốc Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi nhà cung cấp
Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi nhà cung cấp Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi nhà cung cấp Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FOC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU / MPO vv. Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode Loại cáp: Simplex, Duplex
Cáp OD: 0,9 / 2,0 / 3,0mm Vật liệu nhà ở: Nhựa / Kim loại
Mất chèn: <0.3dB Mất mát trở lại: > 50dB (SM),> 35dB (MM)

Đầu nối cáp quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi

Sự miêu tả:

Chúng tôi cung cấp các loại kết nối cáp quang đơn mode và đa mode cho các ứng dụng ST, SC, FC, LC, MPO, SMA.DIN.D4, MTR, MU và ect. Mỗi sợi quang kết nối là chức năng kiểm tra trước khi vận chuyển

Tính năng, đặc điểm:

Dễ dàng cài đặt

Độ bền tốt

Hiệu suất nhiệt độ tốt

Kích thước cơ học chính xác

Giày cao cổ trong nhiều màu sắc

Ứng dụng:

Hệ thống truyền thông sợi quang và mạng viễn thông

Truyền dữ liệu sợi quang

CATV

Mạng truy nhập quang

Các ứng dụng Fiber to the Subscriber (FTTx)

Kết nối cáp quang

Đặc điểm kỹ thuật:

0,9 / 1,6 / 1,8 / 2,0 / 2,4 / 3,0
Loại kết thúc PC UPC APC UPC UPC
Mất chèn điển hình (dB) <0,2 <0,15 <0,2 <0,1 <0,1
Mất mát trở lại (dB) > 45 > 50 > 60 /
Thử kéo-chèn (dB) <0,2 <0,3 <0,15
Khả năng thay đổi (dB) <0,1 <0,15 <0,1
Lực chống căng (N) > 70
Phạm vi nhiệt độ (℃) -40 ~ + 80
Thông tin đặt hàng:

Loại đầu nối: FC, SC, LC, ST.
Ferrule End-face: PC, UPC, APC.
Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um).
Số lượng cáp: Simplex, Duplex.
Đường kính cáp: φ3.0mm, φ2.0mm, φ0.9mm.

Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)