Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmCáp quang

Bundle 12 lõi cáp quang 0.9mm ngọn lửa - chống cháy cho CATV

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bundle 12 lõi cáp quang 0.9mm ngọn lửa - chống cháy cho CATV

Trung Quốc Bundle 12 lõi cáp quang 0.9mm ngọn lửa - chống cháy cho CATV nhà cung cấp
Bundle 12 lõi cáp quang 0.9mm ngọn lửa - chống cháy cho CATV nhà cung cấp Bundle 12 lõi cáp quang 0.9mm ngọn lửa - chống cháy cho CATV nhà cung cấp Bundle 12 lõi cáp quang 0.9mm ngọn lửa - chống cháy cho CATV nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI/OEM/ODM
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FOC-B

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1km
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại cáp: Trong nhà Loại chất xơ: SM / MM
Lõi cáp: SX, DX Áo khoác cáp: PVC / LSZH / OFNR / OFNP / PE
Cấu trúc: Simplex Cáp màu: Cam, vàng, thủy, tím, tím hoặc tùy chỉnh

 


12 lõi sợi cáp quang với sợi quang 0.9mm cho CATV

Sự miêu tả:

02 ~ 12 sợi, Φ900μm Sợi đệm chặt, sợi Aramid, PVC / LSZHJacket.

Đặc tính:

Kích thước hình học tuyệt vời của sợi

Độ đồng đều tốt của đường kính ngoài của sợi đệm chặt chẽ và khả năng tách rời tuyệt vời
Hiệu suất tốt của khả năng kháng cháy
Độ suy giảm thấp gây ra trong phạm vi nhiệt độ hoạt động

Ứng dụng:

Tạo trình kết nối
Dữ liệu cộng đồng
Cài đặt: riser, plenum, vv
Những nơi không yêu cầu không thấm nước
Làm cho nhảy, pigtail và xây dựng phân phối

Tiêu chuẩn:

Tuân theo Tiêu chuẩn YD / T 1258.2-2003, ICEA-596, GR-409, IEC794, v.v.

Đáp ứng các yêu cầu của UL phê duyệt cho OFNR và OFNP.

Thông số cáp:

MPC-02 MPC-04 MPC-06 MPC-08 MPC-10 MPC-12
Đường kính cáp (mm) 4,1 ± 0,25 4,8 ± 0,25 5,1 ± 0,25 5,6 ± 0,25 5,8 ± 0,25 6,2 ± 0,25
Trọng lượng cáp (kg / km) 11,0 18,4 22 24 27 31
Đường kính TBF 900 ± 50μm

Đặc tính cơ học:

Sức căng Dài hạn 200N
Thời gian ngắn 660N
Đè bẹp kháng Dài hạn 300N / 100mm
Thời gian ngắn 1000N / 100mm
Bán kính uốn Năng động 20 × D (Đường kính cáp)
Tĩnh 10 × D (Đường kính cáp)

Đặc điểm quang học:

50 / 125μm 62,5 / 125μm G.652 G.655
Sự suy giảm (+ 20 ° C) @ 850nm ≤3,5dB / km ≤3,5dB / km
@ 1300nm ≤1.5dB / km ≤1.5dB / km
@ 1310nm ≤0,45dB / km ≤0,50dB / km
@ 1550nm ≤0,30dB / km ≤0,50dB / km
Băng thông (Loại A) @ 850nm ≥500MHz · km ≥200 MHz · km
@ 1300nm ≥1000 MHz · km ≥600 MHz · km
Khẩu độ số 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
Bước sóng cắt cáp λcc 601260nm 801480nm
Sự suy giảm ở nhiệt độ đạp Δα (-20 ° C ~ + 85 ° C) @ 1300nm ≤0,50dB / km ≤0,50dB / km
@ 1550nm ≤0,20dB / km ≤0,20dB / km

Đặc điểm môi trường:

Nhiệt độ vận chuyển -20 ° C ~ + 60 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -20 ° C ~ + 60 ° C
Nhiệt độ lắp đặt -5 ° C ~ + 50 ° C
Nhiệt độ hoạt động -20 ° C ~ + 60 ° C


Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)