Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmCáp quang

Duct / Derict chôn cáp bọc thép cáp Multi - Loose Tube Đối với mạng FTTH

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Duct / Derict chôn cáp bọc thép cáp Multi - Loose Tube Đối với mạng FTTH

Trung Quốc Duct / Derict chôn cáp bọc thép cáp Multi - Loose Tube Đối với mạng FTTH nhà cung cấp
Duct / Derict chôn cáp bọc thép cáp Multi - Loose Tube Đối với mạng FTTH nhà cung cấp Duct / Derict chôn cáp bọc thép cáp Multi - Loose Tube Đối với mạng FTTH nhà cung cấp Duct / Derict chôn cáp bọc thép cáp Multi - Loose Tube Đối với mạng FTTH nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI/OEM/ODM
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: GYTS

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1km
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại cáp: Ngoài trời Loại chất xơ: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3 OM4
Lõi cáp: Lõi 2-288 Áo khoác cáp: MDPE / HDPE
Cấu trúc: Áo giáp đa ống CST Áo khoác: Đen

 


GYTS MM Duct / Derict Chôn cáp quang cho mạng FTTH

Sự miêu tả:

GYTS Armored Loose Tube Độc Jacket / Single Armour cáp quang được thiết kế để cung cấp chất xơ cao

tính với sự linh hoạt và linh hoạt cần thiết cho các cài đặt đòi hỏi khắt khe nhất hiện nay, bao gồm ống dẫn và đường ống ngầm.

Tính năng, đặc điểm:

Các sợi, 250μmm, là vị trí trong một ống lỏng làm bằng nhựa modulus cao.

Ống được đổ đầy một hợp chất làm đầy nước.

Một dây thép, đôi khi được bọc bằng ployethylene (PE) cho cáp với số lượng sợi cao, nằm ở trung tâm của lõi như một thành phần cường độ kim loại.

Ống (và chất độn) bị mắc kẹt xung quanh thành phần cường độ vào lõi cáp nhỏ gọn và tròn.

PSP được áp dụng theo chiều dọc trên lõi cáp, được làm đầy bằng hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước, cáp được hoàn thành với vỏ bọc PE.


Ứng dụng:

 

Interbuilding thoại hoặc truyền dữ liệu.

Cài đặt trong ống dẫn, ống dẫn ngầm.

FTTx / FTTH / FTTD


Đặc điểm kỹ thuật:

Loại sợi G.652 G.655 50/125 ^ m 62,5 / 125 ^ m

Suy giảm

(+ 20X)

850 nm <3,0 dB / km <3,3 dB / km
1300 nm <1,0 dB / km <1,0 dB / km
1310 nm <0,36 dB / km <0,40 dB / km
1550 nm <0,22 dB / km <0,23 dB / km
Băng thông 850 nm > 500 MHz-km > 200 Mhz-km
1300 nm > 500 MHz-km > 500 Mhz-km
Khẩu độ số 0,00 ± 0,015 NA 0,25 ± 0,015 NA
Độ lệch bước sóng cáp cc <1260 nm <1450 nm

Cấu trúc và thông số kỹ thuật:

Chất xơ

Đếm

Trên danh nghĩa

Đường kính

(mm)

Trên danh nghĩa

Cân nặng

(kg / km)

Max Fiber
Mỗi ống
Số lượng tối đa của
(Ống + chất độn)

Cho phép kéo tải

(N)

Cho phép nghiền kháng
(N / 100mm)
Thời gian ngắn Dài hạn Thời gian ngắn Dài hạn
2 ~ 36 10,7 132 6 6 1500 600 1000 300
38 ~ 72 12,0 165 12 6 1500 600 1000 300
74 ~ 96 13,8 204 12 số 8 2000 600 1000 300
98 ~ 120 15,3 240 12 10 2000 600 1000 300
122 ~ 144 17,0 284 12 12 2500 600 1000 300
146 ~ 216 17,1 285 12 18 (2 lớp) 2500 600 1000 300
218 ~ 288 19,5 350 12 24 (2 lớp) 3000 600 1000 300

Lưu ý: Bảng dữ liệu này chỉ có thể là một tham chiếu, nhưng không phải là một bổ sung cho hợp đồng. Vui lòng liên hệ với nhân viên bán hàng của chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)