Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmCáp quang

Dây cáp quang OM3 / OM4 cường độ cao với áo khoác ngoài đen MDPE / HDPE

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang OM3 / OM4 cường độ cao với áo khoác ngoài đen MDPE / HDPE

Trung Quốc Dây cáp quang OM3 / OM4 cường độ cao với áo khoác ngoài đen MDPE / HDPE nhà cung cấp
Dây cáp quang OM3 / OM4 cường độ cao với áo khoác ngoài đen MDPE / HDPE nhà cung cấp Dây cáp quang OM3 / OM4 cường độ cao với áo khoác ngoài đen MDPE / HDPE nhà cung cấp Dây cáp quang OM3 / OM4 cường độ cao với áo khoác ngoài đen MDPE / HDPE nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI/OEM/ODM
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: GYFTY

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1km
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Loại cáp: Ngoài trời Loại chất xơ: SM / MM
Lõi cáp: 2-24 Áo khoác cáp: LSZH / MDPE / HDPE
Cấu trúc: Uni-Tube Áo khoác: Đen

 


Cáp quang GYFTY OM3 / OM4 với áo khoác ngoài màu đen MDPE / HDPE


Sự miêu tả:

Loose Single Single Jacket Tất cả các loại cáp điện môi đều có trọng lượng nhẹ với đường kính nhỏ và được thiết kế cho việc lắp đặt ống dẫn và lắp đặt trên không (lashed).

Tính năng, đặc điểm:

Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân

Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo một sợi bảo vệ quan trọng
Khả năng chống va đập tuyệt vời
Các biện pháp sau được thực hiện để đảm bảo hiệu suất không thấm nước của cáp

Single Fiber Reinforced Plastic làm thành viên cường độ trung tâm
Ống lỏng được làm đầy với đặc biệt điền hợp chất
100% cáp lõi điền


Ứng dụng:

Đặt chế độ: Aerial & Conduit / Duct.

Giao tiếp nông thôn

Đường trục nội bộ

CATV

Hệ thống mạng máy tính


Đặc điểm kỹ thuật:

Loại sợi G.652 G.655 50/125 ^ m 62,5 / 125 ^ m

Suy giảm

(+ 20X)

850 nm <3,0 dB / km <3,3 dB / km
1300 nm <1,0 dB / km <1,0 dB / km
1310 nm <0,36 dB / km <0,40 dB / km
1550 nm <0,22 dB / km <0,23 dB / km
Băng thông 850 nm > 500 MHz-km > 200 Mhz-km
1300 nm > 500 MHz-km > 500 Mhz-km
Khẩu độ số 0,00 ± 0,015 NA 0,25 ± 0,015 NA
Độ lệch bước sóng cáp cc <1260 nm <1450 nm

Cấu trúc và thông số kỹ thuật:

Chất xơ

Đếm

Trên danh nghĩa

Đường kính

(mm)

Trên danh nghĩa

Cân nặng

(kg / km)

Cho phép kéo tải

(N)

Cho phép nghiền kháng
(N / 100mm)
Thời gian ngắn Dài hạn Thời gian ngắn Dài hạn
2 ~ 12 8,6 95 1500 600 1000 300
14 ~ 24 9,0 110 1500 600 1000 300

Lưu ý: Bảng dữ liệu này chỉ có thể là một tham chiếu, nhưng không phải là một bổ sung cho hợp đồng. Vui lòng liên hệ với nhân viên bán hàng của chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.


Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)