Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmĐầu nối cáp quang

12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel

Trung Quốc 12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel nhà cung cấp
12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel nhà cung cấp 12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel nhà cung cấp 12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FOC-MPO

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: MPO / MTP Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode Loại cáp: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi
Cáp OD: 3.0mm Màu nhà ở: Xanh lam, Xanh lục, Màu be
Mất chèn: <0.3dB Mất mát trở lại: > 50dB

 


12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel

Sự miêu tả:

Đầu nối sợi MPO / MTP có thể được kết thúc khối lượng trong các kết hợp 4, 8 hoặc 12 cáp ribbon.

Bộ điều hợp MPO có tiêu chuẩn màu đen.

Đầu nối sợi MPO sử dụng các đầu mối MT đúc chính xác với các chân dẫn kim loại và kích thước vỏ chính xác để đảm bảo sự liên kết sợi khi giao phối.

Tính năng, đặc điểm:


Mất chèn thấp và mất phản xạ sau
Mặt trước của kết thúc Ferrule
Giày cao cổ
Telcordia phong cách khởi động
Chảo gốm nổi tự do
Đầu nối có thể được cung cấp dưới dạng một mảnh trước hoặc một mảnh hoặc bộ kết nối.
Các clip có sẵn cho đầu nối song công SC và LC.
PC và APC, UPC có sẵn.
Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt

Ứng dụng:

Mạng lưới CATV

Cài đặt tiền đề

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng xử lý dữ liệu

Mạng diện rộng (WAN)

Kết thúc thiết bị đang hoạt động

Mạng viễn thông

Đặc điểm kỹ thuật:

Singemode (UPC) Singemode (APC) Đa cực
Mất chèn ≤ 0,2db ≤ 0,2db ≤ 0,25db
Mất mát trở lại ≥55db ≥65db ≥30db
Độ bền ≤ 0.1db thay đổi điển hình, 1000 lần giao phối
Nhiệt độ hoạt động -45 đến +85 độ

Kích thước lỗ Ferrule

125,0 + 1 / -0, Hòa nhạc: ≤1.0um 125,0 + 1 / -0, Hòa nhạc: ≤0,5um 125.0um, Hòa nhạc: ≤3.0um
125,3 + 1 / -0, Hòa nhạc: ≤1.0um 125,3 + 1 / -0, Hòa nhạc: ≤0,5um 127.0um, Concertricity: ≤3.0um
125,5 + 1 / -0, Hòa nhạc: ≤1.0um 125,5 + 1 / -0, Độ hòa nhạc: ≤0,5um 128.0um, Concertricity: ≤3.0um
126,0 + 1 / -0um, Hòa nhạc: ≤1.0um 126,0 + 1 / -0um, Hòa nhạc: ≤0,5um
Thông tin đặt hàng:
Mục Mô tả trình kết nối Mục Mô tả trình kết nối
PC / UPC / APC PC / UPC / APC
Kết nối SingleMode 9/125 ST Đa kết nối (50/125 hoặc 62,5 / 125) ST
SC SC
FC FC
LC LC
MU MU
MTRJ (nữ) MTRJ (nữ)
MTRJ (nam) MTRJ (nam)
DIN

Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)