Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmMTP / MPO Fiber

OM3 / OM4 Nam Loại MTP / MPO sợi quang Patch Cord với cáp sợi 3.0mm

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

OM3 / OM4 Nam Loại MTP / MPO sợi quang Patch Cord với cáp sợi 3.0mm

Trung Quốc OM3 / OM4 Nam Loại MTP / MPO sợi quang Patch Cord với cáp sợi 3.0mm nhà cung cấp
OM3 / OM4 Nam Loại MTP / MPO sợi quang Patch Cord với cáp sợi 3.0mm nhà cung cấp OM3 / OM4 Nam Loại MTP / MPO sợi quang Patch Cord với cáp sợi 3.0mm nhà cung cấp OM3 / OM4 Nam Loại MTP / MPO sợi quang Patch Cord với cáp sợi 3.0mm nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI/OEM/ODM
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: MPO-12F

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 20 máy tính cá nhân
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: MPO Ferrule End-face: UPC, APC
Loại chất xơ: SM / MM Loại cáp: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi
Cáp OD: 3.0mm Áo khoác cáp: PVC LSZH OFNR OFNP
Chiều dài cáp: 1M, 2M, 3M hoặc tùy chỉnh Cáp màu: Cam, vàng, thủy, tím, tím hoặc tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

fiber optic cassette

,

optical patch cord

 


OM3 / OM4 Nam Loại MPO Fiber Optic Patch Cord với cáp quang 3.0mm


Sự miêu tả:

Dây mút sợi quang MPO / MTP có đầu nối cáp quang MPO / MTP.
Chúng là một số kết nối sợi thủy tinh trong một dây vá như vậy, ví dụ, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, v.v.
Chế độ đơn và đa mode; UPC, đánh bóng APC, Nam và Nữ có sẵn.

Tính năng, đặc điểm:

Superior tiêu chuẩn đủ điều kiện PC, APC, UPC, SPC đánh bóng;
Kiểm tra quang 100%: Mất chèn: ≤0.3 (PC); ≤0.2 (APC); ≤0.2 (UPC); ≤0.3 (SPC);

Kiểm tra quang 100%: Mất mát: ≥45 (PC); ≥60 (APC); ≥55 (UPC); ≥50 (SPC);

φ0.9mm, φ2.0mm, φ3.0mm cáp quang tùy chọn;

Chế độ đơn (9125) hoặc đa mode (50125 hoặc 62.5125) có sẵn;

FC, SC, LC, MU, ST, MT-RJ, vv kết nối

Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;

Có sẵn trong bó sợi, ribbon fan-out, pigtail có sẵn;

Đáp ứng tiêu chuẩn ISO 32, lõi ROHS của ISO9001 và ROHS;

Thông số kỹ thuật tùy chỉnh hoan nghênh.

Ứng dụng:

CATV, thiết bị kiểm tra tàu điện ngầm

Mạng viễn thông;

Mạng cục bộ (LAN);

Mạng diện rộng (WAN);

Cài đặt tiền đề;

Mạng xử lý dữ liệu;

Video và thiết bị hoạt động quân sự chấm dứt


Đặc điểm kỹ thuật:

Đầu nối sợi quang

Trình kết nối A
loại trình kết nối 8, 12 hoặc 24-MPO MPO / MTP
Ferrule của mặt cuối UPC, APC
Màu nhà ở MM (Beige / Aqua), SM (Vàng / Xanh lục)
Mất chèn, điển hình ≤ 0.10 dB
Mất chèn, tối đa. ≤ 0,35 dB
Độ bền (500 Matings) <0.2dB
Đầu nối B
loại trình kết nối LC / SC
Ferrule của mặt cuối UPC, APC
Màu nhà ở Xanh lam, Beige, Aqua
Mất chèn, điển hình ≤ 0.10 dB
Mất chèn, tối đa. ≤ 0,35 dB
Độ bền (1000 Matings) <0.2dB


Cáp quang

Loại sợi OS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Số lượng sợi 8, 12, 24 lõi
Đường kính ngoài 12 lõi: 4,5 ± 0,2mm; 24 độ: 5.4 ± 0.2mm
Áo khoác ngoài màu OS2 (Vàng), OM2 (Màu cam), OM3 (Aqua), OM4 (Màu tím)
Vật liệu áo khoác ngoài LSZH, OFNP, OFNR
Sức căng 500N
Nhiệt độ hoạt động -20 ~ + 60 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ + 70 ° C


Thông tin đặt hàng:

MPO / UPC-MPO / UPC-MM-12cores-2M
① ② ① ② ③ ④ ⑤
① Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, MPO, DIN, D4, SMA
② Ferrule End-face: PC, UPC, APC
③ Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um)
④ Lõi sợi: 4 lõi, 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi
⑤ Chiều dài có thể: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh
⑥ loại có thể: PVC, LSZH, OM3, OFNR, OFNP

Hình ảnh sản phẩm:


Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)