Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmMạng FTTH

FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất

Trung Quốc FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất nhà cung cấp
FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất nhà cung cấp FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất nhà cung cấp FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FSC-002

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: SC Ferrule End-face: UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode Loại cáp: Simplex
Cáp OD: 0,9 / 2,0 / 3,0mm Màu nhà ở: Xanh lam, Xanh lục, Màu be
Mất chèn: <0.3dB Mất mát trở lại: > 50dB
Điểm nổi bật:

ftth drop cable

,

fiber optic drop cable

FC LC ST kết nối nhanh cho mạng FTTH với tổn thất chèn cao

Sự miêu tả:

Đầu nối nhanh được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để lắp đặt.

Cấu trúc của uốn tóc bồng vị trí là một thiết kế độc đáo, và không cần dán, đánh bóng không phải bất kỳ hàng tiêu dùng.

Có thể được tái sử dụng và thuận tiện cho việc cài đặt trường.

Thông qua cấu trúc sợi được cài đặt trước.

Tính năng, đặc điểm:

Mất chèn thấp và mất mát trở lại cao

Sử dụng ferrule gốm có độ chính xác cao

Khả năng ổn định và độ tin cậy cao

Khả năng cơ học tuyệt vời

Giày cao cổ trong nhiều màu sắc

Ứng dụng:

Sử dụng cho thiết bị đầu cuối quang FTTH mở để kết thúc.

Kết nối trong đóng cửa, tủ, thiết bị đầu cuối hộp vv.

Phục hồi và bảo trì trong tai nạn như tình trạng cắt sợi.

LAN, WAN, truyền dữ liệu và video.

Xây dựng và bảo trì trong FTTX của người dùng thiết bị đầu cuối

Fiber đến trạm cơ sở di động.

Cuộc sống thời gian: kết nối sợi quang nhanh chóng của chúng tôi có ít nhất 15 năm đời, bởi vì chúng tôi giới thiệu technolege sản xuất tiên tiến và100% nguyên liệu mới, cũng kiểm soát chất lượng kết nối sợi quang nhanh.

Đặc điểm kỹ thuật:

Mục

Tham số

Cáp

Cáp thả xuống 3.1x2.0mm hoặc cáp 3.0 / 2.0 / 0.9mm

Đường kính sơn

250μm

Chế độ

SM, MM

Mất chèn

≤ 0.3dB

Mất mát trở lại

SM: ≥45dB; MM: ≥35dB

Thời gian sử dụng lại

> 10 lần

Sức căng

> 50 N

Nhiệt độ

-40 ~ + 85 ° C


Gói kết nối nhanh FTTH:

Gói sẽ được đóng gói theo yêu cầu xuất khẩu tiêu chuẩn, sự hài lòng của khách hàng là mục tiêu của chúng tôi.

Nhãn được in: Logo của khách hàng hoặc Không có thương hiệu nào

Đóng gói bên trong: 10 cái / hộp PE

Bao bì bên ngoài: các thùng carton sẽ được đóng gói với bao tải, cũng bảo vệ carton từ bụi và ướt.

Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)