Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmBộ tách sợi quang

Hộp cáp quang PLC LGX với bộ điều hợp quang đơn giản SC APC

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Hộp cáp quang PLC LGX với bộ điều hợp quang đơn giản SC APC

Trung Quốc Hộp cáp quang PLC LGX với bộ điều hợp quang đơn giản SC APC nhà cung cấp
Hộp cáp quang PLC LGX với bộ điều hợp quang đơn giản SC APC nhà cung cấp Hộp cáp quang PLC LGX với bộ điều hợp quang đơn giản SC APC nhà cung cấp Hộp cáp quang PLC LGX với bộ điều hợp quang đơn giản SC APC nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: PLC-LGX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
loại trình kết nối: SC, FC, LC, ST Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: G652D G657A1 G657A2 Chế độ sợi: Singlmode
Trọn gói: Ống thép, ABS Cấu trúc: 1x32 2x32

Hộp bộ chia PLC LGX với Bộ điều hợp quang đơn giản SC APC

Sự miêu tả:

TTI cung cấp toàn bộ chuỗi sản phẩm splitter 1xN và 2xN được thiết kế riêng cho các ứng dụng cụ thể. Tất cả các sản phẩm đáp ứng GR-1209-CORE và GR-1221-CORErequirements.

Đặc tính:

Độ đồng đều tốt và tổn thất chèn thấp

Mất phân cực thấp phụ thuộc

Cơ học xuất sắc

Ổn định Telecordia GR-1221 và GR-1209

Các thành phần thông qua chứng nhận TLC, phù hợp với YD1117-2001

Tỷ lệ tuyệt chủng phân cực cao và tính đồng nhất tuyệt vời

Đầu vào sợi: 0,9mm hoặc 250μm sợi cho sự lựa chọn

Sản lượng sợi: sợi trần 250μm (Nó có lợi cho việc nối) G.657A Fiber

Ứng dụng:

Sợi quang đến điểm (FTTX)

Mạng cục bộ (LAN)

Truyền hình cáp (CATV)

Thiết bị kiểm tra

Chất xơ đến nhà (FTTH)

Mạng quang thụ động (PON, GEPON)

Đặc điểm kỹ thuật:


Bảng 1 - 1 × N Bộ tách sợi PLC

Thông số 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
Loại sợi G657A hoặc khách hàng được chỉ định
Mất chèn (dB) (P / S lớp) 3,8 / 4,0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 16,5 / 16,9 20,5 / 21,0
Mất tính đồng nhất (dB) 0,4 0,6 0,8 1,2 1,5 2.0
Trở lại mất (dB) (P / S lớp) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Mất phân cực phụ thuộc (dB) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3 0,35
Độ dẫn (dB) 55 55 55 55 55 55
Độ lệch phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5 0,5
Nhiệt độ ổn định (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0,4 0,4 0,4 0,5 0,5 0,5
Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ 85
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ 85
Gói Ống thép hoặc ABS

Bảng 2 - Bộ tách sợi PLC 2 × N

Thông số 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
Loại sợi G657A hoặc khách hàng được chỉ định
Mất chèn (dB) 4.0 7,6 11,0 14,4 17,5 21,0
Mất tính đồng nhất (dB) 0,6 1,0 1,2 1,5 1,8 2.2
Trở lại mất (dB) (P / S lớp) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Mất phân cực phụ thuộc (dB) 0,2 0,2 0,3 0,3 0,4 0,4
Độ dẫn (dB) 55 55 55 55 55 55
Độ lệch phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,4 0,5 0,5 0,5 0,5
Nhiệt độ ổn định (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0,4 0,4 0,4 0,5 0,5 0,5
Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ 85
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ 85
Gói Ống thép hoặc ABS

Ghi chú:

  1. Chỉ định không có đầu nối.
  2. Thêm một mất thêm 0.15dB cho mỗi đầu nối

Hình ảnh sản phẩm:

Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)