Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi cáp quang

Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV

Trung Quốc Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV nhà cung cấp
Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV nhà cung cấp Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV nhà cung cấp Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: TTI
Chứng nhận: ISO, SGS, ROHS
Số mô hình: FMC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp
Thời gian giao hàng: 2-3 ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Chế độ: 100 triệu, 1000 triệu Port: SC, LC, FC
Khoảng cách: 0-120KM Nhà cung cấp điện: 220V AC hoặc +48 DC
Cáp UTP: Cat 5 UTP Độ ẩm: 5 -90%
Điểm nổi bật:

fiber ethernet media converter

,

optical fiber media converter

Mô-đun SFP 30KM 1.25G dành cho Mạng chuyển đổi cáp quang CCTV

Sự miêu tả:

Bộ chuyển đổi đa phương tiện WDM series 1.10 / 100M có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang-điện giữa giao diện UTP 10 / 100M (TX) và giao diện sợi quang 100M (FX).

2. Nó có thể mở rộng Ethernet tốc độ 10 / 100M truyền thống đến khoảng cách 90km thông qua liên kết cáp quang đơn. Nó có hiệu suất ổn định và chất lượng tốt bằng cách áp dụng IC mới nhất từ ​​Mỹ và Đài Loan.

3. Nó phải được sử dụng trong các cặp vợ chồng, bởi vì quang học truyền khác với quang nhận trong bước sóng. 6 Đèn LED chỉ báo nhóm có thể theo dõi đầy đủ các điều kiện làm việc của Bộ chuyển đổi.

4. nó rất dễ dàng cho người dùng quan sát hoạt động mạng.

Đặc tính:

1. Việc truyền tín hiệu quang kênh có thể được hoàn thành bằng một sợi quang. Nó đã tăng gấp đôi về số lượng truyền dữ liệu sợi so với loại sợi đôi.

Chức năng 2.Auto đàm phán cho phép cổng UTP để tự động chọn 10M hoặc 100M và Full Duplex hoặc Half Duplex

3. Cổng UTP hỗ trợ chéo tự động MDI / MDI-X.

4. Hỗ trợ gói 1600 byte để quản lý.

5.Internet mạch ngăn chặn sấm sét có thể làm giảm đáng kể thiệt hại của bộ chuyển đổi gây ra bởi sét cảm ứng.

6. Hàm chức năng của lỗi liên kết (LFP): Khi cáp quang bị lỗi, bộ chuyển đổi có thể dừng tất cả liên kết. (Không bắt buộc)

7. Chế độ làm việc chuyển đổi có thể được chọn: Chế độ chuyển đổi cửa hàng và chuyển tiếp, Chế độ chuyển đổi cắt qua được điều chỉnh hoặc Chế độ chuyển đổi.

Thông số kỹ thuật:

Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3u, 10 / 100Base-TX và 100Base -FX;

Bộ đệm dữ liệu: 128K.

Kết nối : Đầu nối UTP: RJ-45, 10 / 100Mbps; Đầu nối sợi quang: SC, 100Mb / giây

Cáp UTP : Cat. 5 cáp UTP (khoảng cách tối đa lên đến100m)

Fiber (Singlemode): 8,3 / 125, 8,7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 90km)

Kiểm soát dòng chảy : Full Duplex : IEEE802.3x, Half Duplex: áp lực ngược

Công suất LED, FX SD, Liên kết / Hành động FX, TX 100, TX FDX, Liên kết / Đạo luật TX.

Yêu cầu điện: AC 110 ~ 240V đến DC 5V; DC48V đến DC 5V.

Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~ 50 ° C

Nhiệt độ bảo quản: - 40 ~ 70 ° C

Độ ẩm : 5 ~ 90%

Kích thước: Công suất bên trong: 30 × 110 × 140mm

Công suất bên ngoài: 26 × 70 × 93mm

Hình ảnh sản phẩm:


Chi tiết liên lạc
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.

Người liên hệ: Ms. Vicky Tan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)