Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(20)
Trung Quốc Bọc thép không thấm nước sợi quang Pigtail với G652D G657A1 Fiber nhà máy sản xuất

Bọc thép không thấm nước sợi quang Pigtail với G652D G657A1 Fiber

Bọc Pigtail chống thấm sợi quang với G652D G657A1 Fiber Sự miêu tả: Sợi pigtail là một sợi quang ngắn vĩnh viễn gắn liền với một nguồn, máy dò, hoặc thiết bị sợi quang khác ở một đầu và một đầu nối quang ở đầu ... Read More
2018-12-06 19:34:30
Trung Quốc 2.0mm 3.0mm sợi quang Pigtail Simplex, Duplex với giấy chứng nhận ROHS nhà máy sản xuất

2.0mm 3.0mm sợi quang Pigtail Simplex, Duplex với giấy chứng nhận ROHS

2.0mm 3.0mm sợi quang Pigtail Simplex, Duplex với giấy chứng nhận ROHS Sự miêu tả: Một sợi dây vá quang là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Hai đầu với đ... Read More
2018-12-06 19:34:16
Trung Quốc 6 lõi 12 lõi 24 lõi sợi quang Pigtail cho sợi quang thiết bị đầu cuối hộp nhà máy sản xuất

6 lõi 12 lõi 24 lõi sợi quang Pigtail cho sợi quang thiết bị đầu cuối hộp

6 lõi 12 lõi 24 lõi sợi Pigtail cho sợi quang thiết bị đầu cuối hộp Tính năng, đặc điểm: Tùy chọn sợi: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / MT-RJ / MPO / MTP Tùy ... Read More
2018-12-06 19:33:54
Trung Quốc 50um 62.5um Multimode LC Pigtail với màu trắng đỏ đen Boot, Ofc Pigtail nhà máy sản xuất

50um 62.5um Multimode LC Pigtail với màu trắng đỏ đen Boot, Ofc Pigtail

50um 62.5um Multimode LC sợi Pigtail với trắng đỏ đen khởi động Tính năng, đặc điểm: Tùy chọn sợi: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / MT-RJ / MPO / MTP Tùy ch... Read More
2018-12-06 19:33:39
Trung Quốc LC Single Mode Pigtail sợi quang với 12 lõi cáp sợi quang nhà máy sản xuất

LC Single Mode Pigtail sợi quang với 12 lõi cáp sợi quang

Chế độ đơn LC Fiber Optic Pigtail với 12 lõi Ribbon Fiber Cable Tính năng, đặc điểm: Giá cạnh tranh Mất chèn thấp & PDL Nhà máy được chấm dứt và thử nghiệm Tùy chọn sợi: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda ... Read More
2018-12-06 19:33:25
Trung Quốc Ribbon đơn chế độ sợi bím tóc với FC sợi quang kết nối nhà máy sản xuất

Ribbon đơn chế độ sợi bím tóc với FC sợi quang kết nối

Ribbon sợi quang Pigtail đơn chế độ với FC sợi quang kết nối Tính năng, đặc điểm: Môi trường ổn định cao Tùy chỉnh thứ tự có sẵn Giao thoa kế sợi 3D có sẵn Sản xuất xanh Chuẩn GR-326-Core, IEC của Telcordia Tuy... Read More
2018-12-06 19:32:19
Trung Quốc Bundle sợi quang Pigtail cho mạng CATV với kết nối SC đa mode nhà máy sản xuất

Bundle sợi quang Pigtail cho mạng CATV với kết nối SC đa mode

Bundle sợi quang Pigtails cho CATV mạng với APC SC kết nối Tính năng, đặc điểm: Sản xuất xanh Chuẩn GR-326-Core, IEC của Telcordia Tuyệt vời đánh bóng và 100% thử nghiệm trước khi giao hàng Môi trường ổn định ... Read More
2018-12-06 19:32:04
Trung Quốc 12 lõi sợi quang Pigtail với LSZH Jacket cho SC sợi quang kết nối nhà máy sản xuất

12 lõi sợi quang Pigtail với LSZH Jacket cho SC sợi quang kết nối

12 lõi sợi quang Pigtail với LSZH Jacket cho SC sợi quang kết nối Sự miêu tả: Một sợi dây vá quang là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Hai đầu với đầu nối ... Read More
2018-12-06 19:31:42
Trung Quốc OM1 OM2 Sợi quang Pigtails Với Simplex Orange PVC áo khoác ngoài nhà máy sản xuất

OM1 OM2 Sợi quang Pigtails Với Simplex Orange PVC áo khoác ngoài

OM1 OM2 sợi quang Pigtail với Simplex Orange PVC áo khoác ngoài Tính năng, đặc điểm: 900um cáp đệm chặt chẽ như là loại tiêu chuẩn, áo khoác cáp cũng có sẵn; Nhiều màu tiêu chuẩn là tùy chọn cho giắc cáp và gi... Read More
2018-12-06 19:23:23
Trung Quốc SC Single chế độ sợi quang Pigtail với UPC APC đánh bóng sợi Ferrule nhà máy sản xuất

SC Single chế độ sợi quang Pigtail với UPC APC đánh bóng sợi Ferrule

SC SingleMode sợi quang Pigtail với UPC APC đánh bóng sợi Ferrule Tính năng, đặc điểm: Thông qua độ chính xác cao gốm ferrule với tốt đồng tâm; 100% được kiểm tra cho các đặc điểm quang học & kết thúc bề mặt s... Read More
2018-12-06 19:23:03
Page 1 of 2|< 1 2 >|