• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
Trung Quốc APC nhúng sợi quang kết nối / Lc Simplex Connector cho mạng cục bộ

APC nhúng sợi quang kết nối / Lc Simplex Connector cho mạng cục bộ

loại trình kết nối: SC
Ferrule End-face: UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc Đầu nối cáp quang OM2 OM OM1 Telecome Class cho cáp 0.9mm

Đầu nối cáp quang OM2 OM OM1 Telecome Class cho cáp 0.9mm

loại trình kết nối: SC
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi

Đầu nối sợi quang màu đen và đỏ MM với đầu nối đôi

loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU / MPO vv.
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc Đầu nối sợi quang SM SC FC LC APC OS1 OS2 Kết nối sợi đơn mode

Đầu nối sợi quang SM SC FC LC APC OS1 OS2 Kết nối sợi đơn mode

loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU ect.
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc 12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel

12 lõi MPO / MTP sợi quang kết nối cho sợi patch panel

loại trình kết nối: MPO / MTP
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc MU Simplex Đầu nối quang 9 / 125um 50 / 125um lc duplex connector

MU Simplex Đầu nối quang 9 / 125um 50 / 125um lc duplex connector

loại trình kết nối: MU
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi

LC OM4 cáp quang kết nối với 90 độ khởi động Aqua cáp sợi

loại trình kết nối: LC
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc MU Simplex Duplex sợi quang kết nối cho OM3 OM4 cáp quang

MU Simplex Duplex sợi quang kết nối cho OM3 OM4 cáp quang

loại trình kết nối: MU
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp

MTRJ LC Single Mode sợi kết nối cho nữ / Nam cáp

loại trình kết nối: LC
Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
Trung Quốc Đầu nối sợi quang D4 cho mạng viễn thông, đầu nối cáp quang

Đầu nối sợi quang D4 cho mạng viễn thông, đầu nối cáp quang

loại trình kết nối: D4
Ferrule End-face: PC, UPC
Loại chất xơ: Singlemode, Multimode
1 2 3