• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
Trung Quốc OEM ODM ISO SGS ROHS Bộ suy hao sợi quang Bộ điều hợp mặt bích Simplex

OEM ODM ISO SGS ROHS Bộ suy hao sợi quang Bộ điều hợp mặt bích Simplex

loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU / MPO vv.
Cách thức: Chế độ đơn, Chế độ đa chế độ
Gõ phím: Simplex
Trung Quốc ST Nữ Để Nam Và Cố Định Sợi Quang Attenuator Single Mode Multimode

ST Nữ Để Nam Và Cố Định Sợi Quang Attenuator Single Mode Multimode

loại trình kết nối: FC
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex, Duplex
Trung Quốc 62.5um 50um OM1 OM2 OM3 OM4 suy hao quang cho kết nối LC

62.5um 50um OM1 OM2 OM3 OM4 suy hao quang cho kết nối LC

loại trình kết nối: LC-LC
Chế độ: Đa cực
Kiểu: Simplex, Duplex
Trung Quốc Bộ suy giảm quang MTRJ đơn mode và đa kênh với tổn thất trở lại cao

Bộ suy giảm quang MTRJ đơn mode và đa kênh với tổn thất trở lại cao

loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU / MPO vv.
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex, Duplex
Trung Quốc Bộ suy giảm quang cố định MU cho cáp quang đơn đa mode

Bộ suy giảm quang cố định MU cho cáp quang đơn đa mode

loại trình kết nối: MU
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex, Duplex
Trung Quốc Bộ suy hao quang 7dB Nữ loại nam cho mạng LAN

Bộ suy hao quang 7dB Nữ loại nam cho mạng LAN

loại trình kết nối: FC
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex, Duplex
Trung Quốc Bộ suy giảm quang học nam cho nữ Với đầu nối sợi quang FC ST 1 DB đến 30 DB

Bộ suy giảm quang học nam cho nữ Với đầu nối sợi quang FC ST 1 DB đến 30 DB

loại trình kết nối: FC ST
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex, Duplex
Trung Quốc OM1 OM2 OM3 OM4 LC Attenuator biến quang 20 DB 10dB suy hao biến quang

OM1 OM2 OM3 OM4 LC Attenuator biến quang 20 DB 10dB suy hao biến quang

loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU / MPO vv.
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex
Trung Quốc Nữ để suy hao đa kênh 1dB 2dB 3dB 7dB suy giảm giá trị

Nữ để suy hao đa kênh 1dB 2dB 3dB 7dB suy giảm giá trị

loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MTRJ / MU / MPO vv.
Chế độ: Singlemode, Multimode
Kiểu: Simplex
Trung Quốc Singlemode FC biến suy hao quang 1 ~ 30dB điều chỉnh loại cấu trúc

Singlemode FC biến suy hao quang 1 ~ 30dB điều chỉnh loại cấu trúc

loại trình kết nối: FC
Chế độ: Singlemode
Kiểu: Simplex
1 2 3