Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩm

Mạng FTTH

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mạng FTTH

(10)
Trung Quốc FTTH Network Fiber Optic Terminal Box với SC APC sợi Pigtail nhà máy sản xuất

FTTH Network Fiber Optic Terminal Box với SC APC sợi Pigtail

FTTH Network Fiber Optic Terminal Box với SC APC sợi Pigtail Sự miêu tả: Loại đầu ra của FTTH Wall Outlet 86 có thể được sử dụng nhiều lần để đạt được nhiều loại cáp quang trong việc truy cập đa chế độ và cáp ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc SC 50um / 62.5um FTTH mạng sợi nhanh kết nối cao trở lại mất nhà máy sản xuất

SC 50um / 62.5um FTTH mạng sợi nhanh kết nối cao trở lại mất

FTTH mạng SC 50um / 62.5um sợi nhanh chóng kết nối cao trở lại mất Sự miêu tả: Đầu nối nhanh được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để lắp đặt. Cấu trúc của uốn tóc bồng vị trí là một thiết kế độc đáo... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Kết nối nhanh chóng FTTH thả cáp trường lắp ráp nhanh chóng LC OM1 OM3 OM4 nhà máy sản xuất

Kết nối nhanh chóng FTTH thả cáp trường lắp ráp nhanh chóng LC OM1 OM3 OM4

Dòng lắp ráp nhanh LC OM1 OM3 OM4 kết nối nhanh FTTH thả cáp Sự miêu tả: Đầu nối nhanh được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để lắp đặt. Cấu trúc của uốn tóc bồng vị trí là một thiết kế độc đáo, và ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất nhà máy sản xuất

FC ST LC sợi quang kết nối cho FTTH mạng với cao chèn mất

FC LC ST kết nối nhanh cho mạng FTTH với tổn thất chèn cao Sự miêu tả: Đầu nối nhanh được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để lắp đặt. Cấu trúc của uốn tóc bồng vị trí là một thiết kế độc đáo, và kh... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Sợi quang hội FTTH SC / UPC cáp quang kết nối nhà máy sản xuất

Sợi quang hội FTTH SC / UPC cáp quang kết nối

Sợi quang hội FTTH SC / UPC sợi quang kết nối nhanh Sự miêu tả: Đầu nối nhanh được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao để lắp đặt. Cấu trúc của uốn tóc bồng vị trí là một thiết kế độc đáo, và không cần ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc G652D Singlemode FTTH sợi quang thả cáp cho FTTH mạng cáp quang nhà máy sản xuất

G652D Singlemode FTTH sợi quang thả cáp cho FTTH mạng cáp quang

G652D Singlemode FTTH thả cáp cho FTTH mạng cáp quang Đặc tính: Sợi có độ nhạy uốn cong đặc biệt thấp cung cấp băng thông cao và giao tiếp tuyệt vời tài sản truyền; Hai song song FRP sức mạnh thành viên đảm bảo ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc 4 lõi 12 lõi FTTH mạng thả cáp với KFRP và thép cho SC nhanh kết nối nhà máy sản xuất

4 lõi 12 lõi FTTH mạng thả cáp với KFRP và thép cho SC nhanh kết nối

4 lõi 12 lõi FTTH thả cáp với KFRP và thép cho SC nhanh kết nối Sự miêu tả: Dễ dàng kết nối mà không cần nối, nhanh chóng và thuận tiện Độ bền kéo và hiệu suất nghiền tuyệt vời, khoảng cách khoảng cách cho loại ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Cáp quang kết nối 4 lõi 12 lõi FTTH thả cáp với KFRP và thép nhà máy sản xuất

Cáp quang kết nối 4 lõi 12 lõi FTTH thả cáp với KFRP và thép

4 lõi 12 lõi FTTH thả cáp với KFRP và thép cho SC nhanh kết nối Sự miêu tả: Dễ dàng kết nối mà không cần nối, nhanh chóng và thuận tiện Độ bền kéo và hiệu suất nghiền tuyệt vời, khoảng cách khoảng cách cho loại ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Cáp quang FTTH mạng cáp quang FTTH ngoài trời 2 lõi với FRP Strength Member nhà máy sản xuất

Cáp quang FTTH mạng cáp quang FTTH ngoài trời 2 lõi với FRP Strength Member

Cáp quang FTTH cáp quang ngoài trời 2 lõi với FRP Strength Member Sự miêu tả: Thiết bị cáp quang FTTH Drop được đặt ở giữa. Hai dây thép hoặc hai sợi gia cố bằng sợi song song (FRP) được đặt ở hai bên. Một dây ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Cáp quang đơn GJYXCH FTTH trong nhà SingleMode với cáp quang G657A2 nhà máy sản xuất

Cáp quang đơn GJYXCH FTTH trong nhà SingleMode với cáp quang G657A2

Cáp quang đơn GJYXCH FTM trong nhà SingleMode với cáp quang G657A2 Sự miêu tả: Một dây thép làm thành viên tăng cường sức mạnh cũng được áp dụng. Các đơn vị sợi quang được đặt ở trung tâm. Hai dây thép hoặc hai ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Page 1 of 1