• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
VIDEO Trung Quốc Hộp đầu cuối sợi quang 1U 24 lõi ODF Giá treo gắn kiểu trượt

Hộp đầu cuối sợi quang 1U 24 lõi ODF Giá treo gắn kiểu trượt

Tên sản phẩm: Hộp đầu cuối sợi quang
Kiểu: cố định và dễ dàng
Vật liệu: Thép cán nguội, AL
Trung Quốc Hộp đầu nối cáp quang ngang có niêm phong chắc chắn

Hộp đầu nối cáp quang ngang có niêm phong chắc chắn

Tên: Hộp nối cáp quang ngang
Hải cảng: two in ; hai trong; two out hai ra
Applyatin: Trên cao, đường ống, chôn trực tiếp
Trung Quốc Hộp đầu cuối sợi quang 144 lõi LC Bảng điều khiển miếng dán sợi quang Giá đỡ LC ODF

Hộp đầu cuối sợi quang 144 lõi LC Bảng điều khiển miếng dán sợi quang Giá đỡ LC ODF

Tên sản phẩm: Hộp đầu cuối sợi quang
Kiểu: cố định và dễ dàng
Vật liệu: Thép cán nguội, AL
Trung Quốc Hộp đầu cuối FTTH không thấm nước ngoài trời bằng sợi quang 8 12 16 lõi

Hộp đầu cuối FTTH không thấm nước ngoài trời bằng sợi quang 8 12 16 lõi

Cách thức: Treo tường trong nhà
Tư nối: SC-SX
Vật chất: PC, ABS
Trung Quốc Bảng điều khiển sợi quang 1U 19 inch Loại cố định 24 cổng

Bảng điều khiển sợi quang 1U 19 inch Loại cố định 24 cổng

Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang
Thể loại: đã sửa
Vật chất: Thép cán nguội, AL
Trung Quốc 96 Bảng điều khiển sợi quang lõi LC UPC Hộp đầu cuối cáp gắn giá đỡ ODF

96 Bảng điều khiển sợi quang lõi LC UPC Hộp đầu cuối cáp gắn giá đỡ ODF

Tên sản phẩm: Bảng điều khiển sợi quang
Thể loại: ghê gớm
Vật chất: thép cán nguội
Trung Quốc 12 Hộp cáp quang kết nối cổng song công với cấu trúc tiêu chuẩn 19 inch

12 Hộp cáp quang kết nối cổng song công với cấu trúc tiêu chuẩn 19 inch

Cấu trúc: 19 '' Rack Mounted
Mô hình: Loại cố định, Loại trượt
Đầu nối: SC LC FC ST
Trung Quốc SC / LC Fiber Adapter sợi quang Splice Box 2 Port Socket Bảng điều chỉnh

SC / LC Fiber Adapter sợi quang Splice Box 2 Port Socket Bảng điều chỉnh

Chế độ: Treo tường trong nhà
Đầu nối: SC-SX
Vật chất: PC, ABS
VIDEO Trung Quốc Hộp đầu cuối sợi quang FTTH bằng nhựa IP65 Multimode Multimode

Hộp đầu cuối sợi quang FTTH bằng nhựa IP65 Multimode Multimode

Tên: Hộp thiết bị đầu cuối FDB có thể trượt
Connectore: SC / FC / ST / LC
Cổng cáp: 4-48
Trung Quốc Hộp nối cáp quang FTTH có thể trượt được cho cáp đơn / sợi đa mode

Hộp nối cáp quang FTTH có thể trượt được cho cáp đơn / sợi đa mode

Chế độ: Treo tường trong nhà
Đầu nối: SC-SX
Vật chất: PC, ABS
1 2 3