Trung Quốc Sợi quang Patch Cord nhà sản xuất
TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
Nhà Sản phẩm

Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Cáp quang giảm giá
Triển lãm
Khách hàng đánh giá
Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.

—— Andy Mikhaiel

Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.

—— Baher Pavel

Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.

—— Philip Pronk

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang

(19)
Trung Quốc Treo tường SC UPC APC Fiber Optic Terminal Box với ABS PC chất liệu FTTH nhà máy sản xuất

Treo tường SC UPC APC Fiber Optic Terminal Box với ABS PC chất liệu FTTH

SC UPC APC Fiber Optic Terminal Box với ABS PC chất liệu FTTH Sự miêu tả: Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang này là ánh sáng và nhỏ gọn, đặc biệt thích hợp cho kết nối bảo vệ cáp sợi và bím tóc trong FTTH. Mô hình ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Hộp nối FTTH mạng với bộ điều hợp cáp quang và bím tóc nhà máy sản xuất

Hộp nối FTTH mạng với bộ điều hợp cáp quang và bím tóc

Mạng FTTH Terminal Box với bộ điều hợp cáp quang và bím tóc Sự miêu tả: FTTH Mini Fiber Optic Terminal Box được sử dụng rộng rãi như một điểm kết thúc cho cáp feeder để kết nối với cáp thả. Đặc tính: Làm bằng ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc LC Duplex OM4 FTTH sợi quang thiết bị đầu cuối hộp treo tường cáp quang hộp nhà máy sản xuất

LC Duplex OM4 FTTH sợi quang thiết bị đầu cuối hộp treo tường cáp quang hộp

LC Duplex OM4 FTTH treo tường nhỏ sợi quang thiết bị đầu cuối hộp Đặc tính: Một sản phẩm cuối cùng của người dùng để nhận ra sợi quang học cho giải pháp máy tính để bàn. Nó có thể được sử dụng trong nhà hoặc ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc 4 Port SC FC ST LC Hộp Chấm Dứt Quang Trong Nhà Cho Mạng FTTD nhà máy sản xuất

4 Port SC FC ST LC Hộp Chấm Dứt Quang Trong Nhà Cho Mạng FTTD

Cấu trúc nhỏ gọn Faceplate FTTH Mini sợi quang chấm dứt hộp Sự miêu tả: Mô hình FTTH của Fiber Optic Terminal Box là một mới được phát triển bởi công ty chúng tôi để áp dụng FTTH. Hộp này nhẹ và nhỏ gọn, đặc bi... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc 2 Port SC LC sợi bím tóc và bộ điều hợp chất xơ cho hộp phân phối quang nhà máy sản xuất

2 Port SC LC sợi bím tóc và bộ điều hợp chất xơ cho hộp phân phối quang

2 cổng SC LC sợi bím tóc và bộ điều hợp sợi cho Wall Mount Box Sự miêu tả: FTTH Mini Fiber Optic Terminal Box được sử dụng rộng rãi như một điểm kết thúc cho cáp feeder để kết nối với cáp thả. Việc ghép nối, t... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Cấu trúc nhỏ gọn Faceplate FTTH Mini sợi quang Terminal Box / Ofc Chấm dứt Box nhà máy sản xuất

Cấu trúc nhỏ gọn Faceplate FTTH Mini sợi quang Terminal Box / Ofc Chấm dứt Box

Cấu trúc nhỏ gọn Faceplate FTTH Mini sợi quang chấm dứt hộp Sự miêu tả: Số cổng cáp đầu vào: 1 Đường kính cáp đầu vào tối đa (mm): 5mm Công suất tối đa: 2 sợi Đặc tính: Một sản phẩm cuối cùng của người dùng để ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Hộp kết cuối quang FTTH với 4 cổng SC LC Fiber Optic Connectors nhà máy sản xuất

Hộp kết cuối quang FTTH với 4 cổng SC LC Fiber Optic Connectors

Hộp phân phối quang FTTH với 4 cổng SC LC Fiber Optic Connectors Sự miêu tả: Hộp phân phối cáp quang được làm bằng nhựa có tác động cao. Nó có giao diện người dùng chuẩn công nghiệp. Tính năng, đặc điểm: Hộp n... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Hộp thiết bị đầu cuối quang sợi quang trong nhà với bộ điều hợp quang LC Duplex, Hộp bộ tách quang nhà máy sản xuất

Hộp thiết bị đầu cuối quang sợi quang trong nhà với bộ điều hợp quang LC Duplex, Hộp bộ tách quang

Bộ điều hợp quang LC Duplex cho hộp thiết bị đầu cuối sợi quang trong nhà Sự miêu tả: Ổ cắm cáp quang là một công cụ được sử dụng để lưu trữ thêm sợi khi kết nối cáp (thường được gọi là khớp nối), thường được c... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc SC Duplex treo tường Fiber Optic ga Box cho SM sợi nhà máy sản xuất

SC Duplex treo tường Fiber Optic ga Box cho SM sợi

SC Duplex treo tường Fiber Optic ga Box cho SM sợi Sự miêu tả: Số cổng cáp đầu vào: 1 Đường kính cáp đầu vào tối đa (mm): 5mm Công suất tối đa: 2 sợi Đặc tính: Thiết kế kinh tế Nắp tháo rời để dễ dàng truy cập ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Trung Quốc Hộp nối quang học loại FTTH 86 với 2 cổng vào / đầu ra nhà máy sản xuất

Hộp nối quang học loại FTTH 86 với 2 cổng vào / đầu ra

Hộp đầu cáp quang loại FTTH 86 với 2 cổng vào / đầu ra Sự miêu tả: Hộp chấm dứt chất xơ này được thiết kế để sử dụng trong các ứng dụng dân cư và kinh doanh cho việc chấm dứt tối đa 2 sợi. Nó có thể chứa tối đa ... Read More
2016-09-20 15:57:26
Page 1 of 2|< 1 2 >|