• TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Andy Mikhaiel
    Giá của bạn giúp tôi giành được đơn đặt hàng, cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ gửi cho bạn nhiều PO hơn.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Baher Pavel
    Tuyệt vời, giao hàng nhanh đến vậy, tôi rất vui khi nhận được chúng trước thời hạn của chúng tôi.
  • TTI Fiber Communication Tech. Co., Ltd.
    Philip Pronk
    Cảm ơn bạn thân yêu, khách hàng của tôi yêu chất lượng tuyệt vời của dây của bạn.
Người liên hệ : Vicky Tan
Số điện thoại : 86-19129987302
WhatsApp : +8619129987302
VIDEO Trung Quốc Cáp MPO Fan-out Suy hao phản xạ cao với APC Mật độ sợi quang cao (tối đa 24 sợi cho Đa chế độ)

Cáp MPO Fan-out Suy hao phản xạ cao với APC Mật độ sợi quang cao (tối đa 24 sợi cho Đa chế độ)

Tên: Dây vá sợi quang MPO
Loại sợi: OM3
Tư nối: SC / LC / ST / FC / MPO
Trung Quốc Vòng lặp sợi quang PVC LSZH OM3 MPO MTP với suy hao chèn thấp

Vòng lặp sợi quang PVC LSZH OM3 MPO MTP với suy hao chèn thấp

Tên: Vòng lặp lại sợi quang OM3 MPO / MTP
Frruel End-face: UPC / APC
Loại sợi: SM / MM
VIDEO Trung Quốc Dây vá LC SM MPO với đầu nối UPC Tích hợp sợi quang

Dây vá LC SM MPO với đầu nối UPC Tích hợp sợi quang

Tên: Dây vá sợi quang LC SM MPO
Loại trình kết nối: MPO / MTP-LC
Mặt cuối của Ferrul: UPC / APC
Trung Quốc Mô-đun băng cáp quang ROHS MOP MTP cho bảng điều khiển sợi quang 1U

Mô-đun băng cáp quang ROHS MOP MTP cho bảng điều khiển sợi quang 1U

Tên: Mô-đun Cassette sợi quang MOP / MTP cho Bảng điều khiển bản vá sợi quang 1U
Mặt cuối Ferrule: UPC / APC
Loại sợi: SM / MM
Trung Quốc SC / FC / ST / LC ODF Rack Mount Splicing Box nối ​​dây quang SC MPO Loại Cassette Cáp Bảng điều khiển sợi quang

SC / FC / ST / LC ODF Rack Mount Splicing Box nối ​​dây quang SC MPO Loại Cassette Cáp Bảng điều khiển sợi quang

loại trình kết nối: MPO
Mặt cuối Ferrule: UPC, APC
Loại sợi: SM / MM
Trung Quốc 404 Not Found

404 Not Found

loại trình kết nối: MPO
Mặt cuối Ferrule: UPC, APC
Loại sợi: SM / MM
Trung Quốc Giá treo hộp kết cuối cáp quang UPC APC SM MM MTP / MPO

Giá treo hộp kết cuối cáp quang UPC APC SM MM MTP / MPO

loại trình kết nối: Vỏ bọc sợi quang gắn rack MPO
Mặt cuối Ferrule: UPC, APC
Loại sợi: SM / MM
Trung Quốc 8 12 24 48 96 144 Cổng MTP / MPO Fiber FTTH Giá đỡ Bảng điều khiển cáp quang

8 12 24 48 96 144 Cổng MTP / MPO Fiber FTTH Giá đỡ Bảng điều khiển cáp quang

loại trình kết nối: MPO
Mặt cuối Ferrule: UPC, APC
Loại sợi: SM / MM
Trung Quốc 1,25Gb / s Hai mặt LC MTP / MPO Sợi 1310nm LX 40km Tuân thủ RoHS

1,25Gb / s Hai mặt LC MTP / MPO Sợi 1310nm LX 40km Tuân thủ RoHS

Tên: Bộ thu phát SFP 40KM SFP
Đặc trưng: Nguồn điện đơn + 3.3V
Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ +80
Trung Quốc Dây ổn định quang OM4 MTP ổn định cao cho mạng 40G

Dây ổn định quang OM4 MTP ổn định cao cho mạng 40G

loại trình kết nối: MPO / MTP
Ferrule End-face: UPC, APC
Loại chất xơ: OM4
1 2 3